Chuyên Mục
Planet 10/100Base-TX To 100Base-FX Media Converter (FT-802)

Planet 10/100Base-TX To 100Base-FX Media Converter (FT-802)

1.033.000₫
Thông tin chung: FT-802, 24 tháng, Bảo hành chính hãng Planet
Thông số thiết bị: Media Converter
Công suất & Vận hành: 100V ~ 240V, 50/60Hz
Kích thước & Trọng lượng: Ngang 6.9cm x Cao 2.6cm x Sâu 9.7cm, 0.2kg

ĐẶT MUA SẢN PHẨM

+
SĐT liên hệ: (028) 3984 7690 (Giờ làm việc: 7:30 - 17:00)
Email liên hệ: kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Phòng kinh doanh: Kinh Doanh Tìm Hàng Công Nghệ

Planet 10/100Base-TX To 100Base-FX Media Converter (FT-802)

Thông tin chung

Model FT-802
Màu sắc Đen
Thương hiệu Planet
Thời gian bảo hành 24 tháng
Địa điểm bảo hành Công Ty TNHH Giải Pháp CNTT Và Truyền Thông Hoàng Khang
Loại bảo hành Bảo hành chính hãng Planet

Thông số thiết bị

Loại Media Converter

Connectors and Cables

Protocol IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3u, 100Base-FX, IEEE 802.3x Flow Control
Shielded Twisted-pair RJ-45, Category 5 (EIA/TIA 568)
Fiber-optic SC, Multi-mode, 2km
Multi-mode Cable 50/125, 62.5/125 µm
Single-mode (SM) Cable 9/125 µm
Optic Wavelengh 1310nm
Max. Lauch Power (dBm) -14
Min. Lauch Power (dBm) -20 (62.5/125µm), -23.5 (50/125µm)
Receive Sensitivity (dBm) -31.8
Maximum Input Power (dBm) -14

Supported Distances and Functions

Shielded Twisted-pair 100m (328 ft.)
Multi-mode Fiber Optic 412m (1350 ft.) (half-duplex), 2km (1.2 miles) (full-duplex)
Single-mode (SM)
  • 412m (1350 ft.) (half-duplex)
  • 15km (9 miles) (full-duplex)
  • 20km (12 miles) (full-duplex)
  • 35km (21 miles) (full-duplex)
  • 50km (31 miles) (full-duplex)
  • 60km (37 miles) (full-duplex)
Port Mode TP: Half and full duplex, TP: auto-negotiation, FX: Half and full duplex via DIP switch

Thông số hệ thống

Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 50°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến 70°C

Công suất & Vận hành

Năng lượng 100V ~ 240V, 50/60Hz

Kích thước & Trọng lượng

Kích thước Ngang 6.9cm x Cao 2.6cm x Sâu 9.7cm
Trọng lượng 0.2kg
Chất liệu Vỏ kim loại
Planet 10/100Base-TX To 100Base-FX Media Converter (FT-802)