Chuyên Mục
Planet 10/100/1000TX To 1000LX Smart Gigabit Converter (GST-802S)

Planet 10/100/1000TX To 1000LX Smart Gigabit Converter (GST-802S)

2.965.000₫
Thông tin chung: GST-802S, 24 tháng, Bảo hành chính hãng Planet
Thông số thiết bị: Media Converter
Thông số phần cứng: 1 x 10/100/1000Base-T, 1 x 1000Base-SX/LX, RJ-45 Port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Công suất & Vận hành: 5V DC - 2A
Kích thước & Trọng lượng: Ngang 8cm x Cao 2.6cm x Sâu 9.4cm

ĐẶT MUA SẢN PHẨM

+
SĐT liên hệ: (028) 3984 7690 (Giờ làm việc: 7:30 - 17:00)
Email liên hệ: kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Phòng kinh doanh: Kinh Doanh Tìm Hàng Công Nghệ

Planet 10/100/1000TX To 1000LX Smart Gigabit Converter (GST-802S)

Thông tin chung

Model GST-802S
Màu sắc Đen
Thương hiệu Planet
Thời gian bảo hành 24 tháng
Địa điểm bảo hành Công Ty TNHH Giải Pháp CNTT Và Truyền Thông Hoàng Khang
Loại bảo hành Bảo hành chính hãng Planet

Thông số thiết bị

Loại Media Converter

Connectors and Cables

Optic Wavelengh 1310nm
Max. Lauch Power (dBm) -3
Min. Lauch Power (dBm) -9.5
Receive Sensitivity (dBm) -14.4
Maximum Input Power (dBm) -20

Thông số phần cứng

Standards
  • IEEE 802.3 10Base-T
  • IEEE 802.3u 100Base-TX
  • IEEE 802.3ab 1000Base-T
  • IEEE 802.3z 1000Base-SX/LX
  • IEEE 802.3ah OAM
Ports 1 x 10/100/1000Base-T, 1 x 1000Base-SX/LX
Copper Interface RJ-45 Port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Optic Interface SC
Fiber Maximum Distance 10km
Speed Twisted-pair: 10/20Mbps for half/full-duplex, Twisted-pair: 100/200Mbps for half/full duplex, Twisted-pair: 2000Mbps for full-duplex, Fiber-optic: 2000Mbps for full-duplex
Cable Fiber-optic Cable: 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable (Up to 220/550m), Fiber-optic Cable: 9/125μm single-mode cable - Providing long distance for 10/15/20/30/40/50/60/70/120km (vary on fiber transceiver or SFP module)
LED Indicator Nguồn, TP: Link/Act, TP: 1000, Fiber: Link/Act
DIP Switch LFP Function (Disable / Enable), Fiber (Auto-negotiation/Manual)
OAM TS-1000 and IEEE 802.3ah Terminal mode supported
Jumbo Packet Size 9K

Thông số hệ thống

Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 50°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến 70°C

Công suất & Vận hành

Năng lượng 5V DC - 2A
Điện năng < 3.1W

Kích thước & Trọng lượng

Kích thước Ngang 8cm x Cao 2.6cm x Sâu 9.4cm
Chất liệu Vỏ kim loại
Planet 10/100/1000TX To 1000LX Smart Gigabit Converter (GST-802S)