Chuyên Mục
Planet 10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter (FST-802S50)

Planet 10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter (FST-802S50)

2.836.000₫
Thông tin chung: FST-802S50, 24 tháng, Bảo hành chính hãng Planet
Thông số thiết bị: Media Converter
Thông số phần cứng: 1 x 10/100Base-TX, 1 x 100Base-FX, RJ-45 Port, auto-MDI-MDI-X, auto-negotiation
Công suất & Vận hành: 5V DC - 2A
Kích thước & Trọng lượng: Ngang 8cm x Cao 2.6cm x Sâu 9.4cm, 0.22kg

ĐẶT MUA SẢN PHẨM

+
SĐT liên hệ: (028) 3984 7690 (Giờ làm việc: 7:30 - 17:00)
Email liên hệ: kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Phòng kinh doanh: Kinh Doanh Tìm Hàng Công Nghệ

Planet 10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter (FST-802S50)

Thông tin chung

Model FST-802S50
Màu sắc Đen
Thương hiệu Planet
Thời gian bảo hành 24 tháng
Địa điểm bảo hành Công Ty TNHH Giải Pháp CNTT Và Truyền Thông Hoàng Khang
Loại bảo hành Bảo hành chính hãng Planet

Thông số thiết bị

Loại Media Converter

Connectors and Cables

Optic Wavelengh 1310nm
Max. Lauch Power (dBm) 0
Min. Lauch Power (dBm) -5
Receive Sensitivity (dBm) -35
Maximum Input Power (dBm) 0

Thông số phần cứng

Standards IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3u 100Base-FX
Ports 1 x 10/100Base-TX, 1 x 100Base-FX
Copper Interface RJ-45 Port, auto-MDI-MDI-X, auto-negotiation
Optic Interface SFP
Fiber Maximum Distance SC, Single Mode, 50km
Speed Ethernet: 10/20Mbps for half-full-duplex, Fast Ethernet: 100/200Mbps for half-full-duplex
LED Indicator
  • Nguồn
  • TP: Link/Act
  • TP: FDX/COL
  • TP: 100
  • FX: Link/Act
  • FX: FDX/COL
DIP Switch
  • DIP-1: Fiber full-half duplex mode
  • DIP-2: Copper forced mode/auto-negotiation mode
  • DIP-3: Copper speed 10Mbps/100Mbps
  • DIP-4: Copper full-half duplex mode
  • DIP-5: Fiber LLR (Link Loss Return) enable/disable
  • DIP-6: Fiber LLCF(Link Loss Carry Forward) enable/disable
Jumbo Packet Size 16K

Thông số hệ thống

Nhiệt độ hoạt động 0°C đến 50°C
Nhiệt độ lưu trữ -10°C đến 70°C

Công suất & Vận hành

Năng lượng 5V DC - 2A

Kích thước & Trọng lượng

Kích thước Ngang 8cm x Cao 2.6cm x Sâu 9.4cm
Trọng lượng 0.22kg
Chất liệu Vỏ kim loại
Planet 10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter (FST-802S50)