Danh Mục Sản Phẩm
Planet 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP (MGB-L50)

Planet 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP (MGB-L50)

2.438.000₫
Thương hiệu: Planet
Thông Tin Chung: MGB-L50, 24 tháng, Bảo hành chính hãng Planet
Thông số thiết bị: Transceiver
Thông số module quang: IEEE 802.3z 1000Base-EX, Single Mode
Kích Thước & Trọng Lượng: Ngang 5.72cm x Cao 0.85cm x Sâu 1.28cm

ĐẶT MUA SẢN PHẨM
+
SĐT liên hệ: (028) 3984 7690
Email liên hệ 1: kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Email liên hệ 2: kinhdoanh@timhangcongnghe.com

Thông Tin Chung

Model MGB-L50
Màu sắc Bạc
Thương hiệu Planet
Thời gian bảo hành 24 tháng
Địa điểm bảo hành Công Ty TNHH Giải Pháp CNTT Và Truyền Thông Hoàng Khang
Loại bảo hành Bảo hành chính hãng Planet

Thông số thiết bị

Loại Transceiver

Thông số module quang

PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-EX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1550nm
Maximum Distance 50km

Thông số hệ thống

Nhiệt độ hoạt động 0ºC đến 60 ºC

Kích Thước & Trọng Lượng

Kích thước Ngang 5.72cm x Cao 0.85cm x Sâu 1.28cm
Planet 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP (MGB-L50)