Màn Hình Tương Tác Thông Minh SAMSUNG QB65H-TR 65-Inch 4K UHD 250nit 60Hz E-Led (LH65QBHRTBC/XV)
Liên hệ (028) 3984 7690
Thương hiệu: Samsung
| Bảo hành: 36 tháng
Thông tin: QBH-TR Series, QB65H-TR LH65QBHRTBC/XV
Thông số màn hình: Edge Led, 65", 4K UHD (3840 x 2160)
Phần mềm: Tizen 3.0
Phần mềm: Tizen 3.0
SO SÁNH SẢN PHẨM
Gọi ngay: (028) 3984 7690
Gửi yêu cầu (To): kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Gửi yêu cầu (CC): kinhdoanh@timhangcongnghe.com
BÁN CHẠY
Liên hệ 0283 9847 690
để nhận báo giá tốt nhất
Hiển thị hình ảnh chuyên nghiệp giá ưu đãi, cung cấp hàng chính hãng. Mua ngay Màn Hình Quảng Cáo Samsung QBR Series QB55R 55" 4K UHD (3840 x 2160) Tizen 4.0
2.150.000₫
Màn Hình Máy Tính (LCD) với giá ưu đãi, mới Full Box 100%. Mua ngay Lenovo D19-10 61E0KAR6WW
để nhận báo giá tốt nhất
Hiển thị hình ảnh chuyên nghiệp giá ưu đãi, cung cấp hàng chính hãng. Mua ngay Màn Hình Quảng Cáo Samsung QHR Series QH65R 65" 4K UHD (3840 x 2160) Tizen 4.0