Ổ Cứng HDD 3.5" Seagate Exos 7E8 2TB SATA 7200RPM 128MB Cache (ST2000NM0055)
Liên hệ 0283 9847 690 để nhận được báo giá tốt nhất
Thương hiệu: Seagate
| Bảo hành: 60 tháng
Thông tin: Exos 7E8, ST2000NM0055
Thông số kỹ thuật: 3.5", 2TB, 128 MB, 512n
Hiệu suất sử dụng: 7200 RPM, 215 MB/s
Kích thước - Trọng lượng: Dài 10.18 x Rộng 2.61 x Cao 14.70 cm
SO SÁNH SẢN PHẨM
Gọi ngay: (028) 3984 7690
Gửi yêu cầu (To): kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Gửi yêu cầu (CC): kinhdoanh@timhangcongnghe.com
BÁN CHẠY
Liên hệ 0283 9847 690
để nhận báo giá tốt nhất
Hiển thị hình ảnh chuyên nghiệp giá ưu đãi, cung cấp hàng chính hãng. Mua ngay Màn Hình Quảng Cáo Samsung QBR Series QB55R 55" 4K UHD (3840 x 2160) Tizen 4.0
2.150.000₫
Màn Hình Máy Tính (LCD) với giá ưu đãi, mới Full Box 100%. Mua ngay Lenovo D19-10 61E0KAR6WW
Liên hệ 0283 9847 690
để nhận báo giá tốt nhất
Hiển thị hình ảnh chuyên nghiệp giá ưu đãi, cung cấp hàng chính hãng. Mua ngay Màn Hình Quảng Cáo Samsung QHR Series QH65R 65" 4K UHD (3840 x 2160) Tizen 4.0