Danh Mục Sản Phẩm
Dây Cáp Quang LS Multimode OM3 LC/SC 3m (LS-JC-LC/SC-M3-20-DP-V-030)

Dây Cáp Quang LS Multimode OM3 LC/SC 3m (LS-JC-LC/SC-M3-20-DP-V-030)

460.000₫
Thương hiệu: LS

ĐẶT MUA SẢN PHẨM
Gọi ngay: (028) 3984 7690
Gửi yêu cầu (To): kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Gửi yêu cầu (CC): kinhdoanh@timhangcongnghe.com
Loại cáp quang
  • Multimode
Vỏ cáp
  • PVC
Sử dụng cho
  • Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Đầu kết nối
  • LC/SC, chuẩn PC
Loại dây
  • Dây đôi
Đường kính cáp
  • 2.0 mm
Độ dài
  • 3 mét
Dây Cáp Quang LS Multimode OM3 LC/SC 3m (LS-JC-LC/SC-M3-20-DP-V-030)