Danh Mục Sản Phẩm
Dây Cáp Quang LS SingleMode SC/SC 3m (LS-JC-SC/SC-SM-20-DP-V-030)

Dây Cáp Quang LS SingleMode SC/SC 3m (LS-JC-SC/SC-SM-20-DP-V-030)

230.000₫
Thương hiệu: LS

ĐẶT MUA SẢN PHẨM
Gọi ngay: (028) 3984 7690
Gửi yêu cầu (To): kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Gửi yêu cầu (CC): kinhdoanh@timhangcongnghe.com
Loại cáp quang
  • SingleMode
Vỏ cáp
  • PVC
Sử dụng cho
  • Các thiết bị chuyển đổi Quang - Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Đầu kết nối
  • SC/SC, chuẩn PC
Loại dây
  • Dây đôi
Đường kính cáp
  • 2.0 mm
Độ dài
  • 3 mét
Dây Cáp Quang LS SingleMode SC/SC 3m (LS-JC-SC/SC-SM-20-DP-V-030)